» Tình Bạn và Tình Yêu là mãi mãi «™
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

» Tình Bạn và Tình Yêu là mãi mãi «™

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn lớp Công nghệ thông tin 510A - ĐH Phương Đông

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
khikon9x92 (57)
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_vote_lcapLỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_voting_barLỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_vote_rcap 
TavanAnh (54)
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_vote_lcapLỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_voting_barLỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_vote_rcap 
TranDUc™ (53)
sumok92 (39)
girlxinh_codon (38)
convitnuong123 (31)
Sunny91 (26)
boysteel (24)
ilikerain (19)
nguyen_cuong_51a (18)
Latest topics
» 1111111111111111111111111111111111
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeTue Dec 13, 2011 5:48 am by haihai11223344

» Chị em con gái không nên tin đàn ông!!!
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeWed Sep 07, 2011 5:39 pm by anhyeuem

» Mod đâu xóa giùm nick mình
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeTue Jun 07, 2011 9:58 am by TavanAnh

» chuyển diễn đàn
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeFri Apr 29, 2011 1:54 pm by TavanAnh

» link ôn tập xác suất này mọi người!
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeThu Apr 28, 2011 8:01 am by nguyen_cuong_51a

» lịch học quân sự nex mọi người
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeMon Apr 25, 2011 9:07 pm by nguyen_cuong_51a

» bắt đầu ôn tập
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeSat Apr 23, 2011 3:33 pm by nguyen_cuong_51a

» lịch học xác suất mới từ ngày 24/4/2011
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeSat Apr 23, 2011 3:30 pm by nguyen_cuong_51a

» MÔN MARKETING
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeSat Apr 09, 2011 5:50 pm by chicharito

» http://cntt510.com
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 2:12 pm by khikon9x92

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP

Go down 
TavanAnh
nguyen_cuong_51a
6 posters
Tác giảThông điệp
nguyen_cuong_51a

nguyen_cuong_51a

Năng lực viết bài : 49

LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP Empty
Bài gửiTiêu đề: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeTue Mar 08, 2011 5:42 pm

mình thật là buồn từ sau khi tan học, không hiểu sao cường áy láy lắm, cảm giác sợ hãi cứ bao trùm lấy cưởng,
thật lòng xin lỗi các bạn nam trong lớp:
thực ra ai cũng có lúc sai lầm, sơ xuất,
mình mong các bạn thông cảm cho mình,
đừng vì chuyện nhỏ này mà làm cho chúng ta có khoảng cách:
thế nha:
MONG MỌI NGƯỜI THƯỜNG XUYÊN ĐÓNG GÓP Ý KIẾN CHO MÌNH NHA!!!!!!!
THANK YOU! VERY MUCH
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439
nguyen_cuong_51a

nguyen_cuong_51a

Năng lực viết bài : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeTue Mar 08, 2011 5:43 pm

Hi vọng lớp mình sẽ vững mạnh mại mãi nha!!
TavanAnh

TavanAnh

Năng lực viết bài : 73

Bài gửiTiêu đề: Re: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeWed Mar 09, 2011 5:07 pm

lỗi j?
có ai bảo là có lỗi đâu mà nhận!
thực ra lớp chỉ có mình cường quản lý nên chưa có sự góp ý nhiều!
tớ nghĩ lớp mình mau chóng bầu lớp phó để phong trào của lớp luôn vững mạnh và phát triển!
khikon9x92

khikon9x92

Năng lực viết bài : 65

Bài gửiTiêu đề: Re: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeFri Mar 11, 2011 2:53 pm

nguyen_cuong_51a đã viết:
mình thật là buồn từ sau khi tan học, không hiểu sao cường áy láy lắm, cảm giác sợ hãi cứ bao trùm lấy cưởng,
thật lòng xin lỗi các bạn nam trong lớp:
thực ra ai cũng có lúc sai lầm, sơ xuất,
mình mong các bạn thông cảm cho mình,
đừng vì chuyện nhỏ này mà làm cho chúng ta có khoảng cách:
thế nha:
MONG MỌI NGƯỜI THƯỜNG XUYÊN ĐÓNG GÓP Ý KIẾN CHO MÌNH NHA!!!!!!!
THANK YOU! VERY MUCH
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 821439

lời xl này là cần thiết.
nhưng là nỗi này ko phải thuộc về 1 mình cá nhần ai cả. lỗi là do lớp mình vẫn những nhóm chơi riêng lẻ chưa hòa đồng với nhau, muốn làm việc gì tập thể cũng khó.... mình còn có nhìu cái để nói nhưng ko bít vít như thế nào
lớp mình cần phài bầu ra 1 ng có khả năng tổ chức những buổi hoạt động như thế này. hi vọng lần sau sẽ tốt hơn ko phải để thất vọng như lần này
mà thôi nói chung là cũng qua rồi ko nói lại nữa nhưng mà lần sau phỉa rút kinh nghiệm để mọi ng vui vẻ hơn!
tính t có gì nói lấy có gì ko phải thì mọi ng bỏ qua nha
LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 990580 LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP 0978
http://lovec.crazy4us.com
TranDUc™

TranDUc™

Năng lực viết bài : 67

Bài gửiTiêu đề: Re: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 3:53 am

hỏi thật nha??? Cường có mấy năm kinh nghiệm làm lớp trưởng vậy???
cái lỗi này của Cường t cũng mắc phải rùi, hồi đó là năm lớp 8 ,
k sao, biết lỗi thì sửa !!!!!!!!!!! ok!
its_too_late_to_apologize

its_too_late_to_apologize

Năng lực viết bài : 19

Bài gửiTiêu đề: Re: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeFri Apr 01, 2011 6:50 pm

2` that. hom nao lop mjnh to chuc dj choi dj :d
pOnk

pOnk

Năng lực viết bài : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitimeFri Apr 01, 2011 9:53 pm

thế không xin lỗi các bạn nữ à :(
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP   LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP I_icon_minitime

LỞI XIN LỖI ĐẾN CÁC BẠN NAM TRONG LỚP
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Làm thêm cái topic về các môn trong học kỳ II đi ông ơi?
» 2 sinh viên phương đông hôn nhau trong ktx